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  JAMHURI YA MUUNGANO WATANZANIA 

       HALMASHAURI YA WILAYA YA UYUI 

 

                     

                 TAARIFA KWA UMMA 

   UWEPO WA MWILI USIO NA NDUGU 
 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya Uyui 

anautangazia Umma kuwa:- 

Siku ya Jumapili Tarehe 31/08/2025 Hospitali ya 
Wilaya ya Uyui ilipokea Mwananchi mahututi 
aliyeokotwa na Wasamaria wema aliyesemekana 
kuitwa MATONYA na kusadikika kuwa alitokea 
Dodoma na kuja Tabora kikazi na baada ya 
matibabu Mwananchi huyu alifariki. 
 
Marehemu anakadiriwa kuwa na umri wa miaka 30 
na mwili wake umehifadhiwa katika chumba cha 
kuhifadhi maiti (Mortuary) kilichopo katika Hospitali 
ya Wilaya ya Uyui.  
Mwenye kupotelewa na ndugu, jamaa au rafiki 
kwenye tarehe iliyokaribu na tarehe tajwa hapo juu 
tunaomba afike katika Hospitali ya Wilaya ya Uyui. 

  
KWA MAWASILIANO TAFADHALI PIGA 

0755882013: MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA WILAYA UYUI 

076590941: MGANGA MKUU WILAYA YA UYUI 
Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini Halmashauri ya wilaya ya Uyui 

 


