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HALMASHAURI YA WILAYA YA UYUI 

TAARIFA YA KIKAO CHA KAMATI YA MAADHIMISHO YA SHEREHE ZA MIAKA 60 YA JAMHURI YA MUUNGANO WA 

TANZANIA K KILICHO FANYIKA KATIKA UKUMBI WA MKUU WA WILAYA TAREHE 17/04/2024. 

A: MPANGILIO WA MATUKIO. 

N

a 

TUKIO  TAREHE  ENEO  MAHITAJI MHUSIKA MAELEZO MAONI YA 

KAMATI 

1 Kupanda miti 19/04/2024 -  Taifa road 

hadi polisi 

stesheni(Barabar

a mpya inayo 

tengenezwa) 

-Rwiza road 

(Kuelekea 

kwenye nyumba 

ya DED na 

nyuma ya kituo 

cha polisi) 

- Chuo cha 

VETA Uyui 

-Idete sekondari 

- Ilalwansimba 

shule ya Msingi 

- Miti  

- Majembe 

 

-TFS 

-Maliasili 

(Kisoma) 

-Shughuli hii ya upandaji 

miti itahusisha na 

wanafunzi wa Idete na 

Ilalwansimba hivyo 

Maafisa elimu Msingi na 

Sekondari wameagizwa na 

kamati kuwaandaa wakuu 

wa shule husika. 

- Kwa maeneo ya 

shule,vyuo  na taasisi 

zingine TFS watawagawia 

miti wakapande kwenye 

maeneo yao. 

- AMCOS ziagizwe 

kupanda miti na kutuma 

picha za matukio kwa 

Afisa Ushirika ili 

kuziunganisha kwenye 

taarifa 

-Haihitaji 

fedha. 
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2 Usafi wa mazingira 18/04/2024 -Kuwajulisha 

Maafisa 

watendaji kata 

wote ndani ya 

Wilaya kufanya 

shughuli za usafi 

katika maeneo 

yao na matukio 

na picha 

zitumwe kwa 

Afisa utumishi 

kwa ajili ya 

kuunganisha 

kwenye taarifa. 

-Watumishi siku 

ya alhamisi 

muda wa masaa 

mawili kuanzia 

saa mbili 

wafanye usafi 

wa kawaida 

kuzunguka 

maeneo ya ofisi 

- Vifaa vya 

usafi 

-Afisa 

Utumishi 

-Shughuli hii inaweza 

ikafanyika maeneo ya 

ofisini tu na maeneo ya 

karibu 

- Haihitaji 

fedha 

  20/04/2024 -Ilalwansimba 

senta  

-Vifaa vya 

usafi 

- Afisa 

utumishi 

- Watumishi 

wote 

- Wananchi 

wa 

Ilalwansimb

a 

- WEO 

Isikizya 

- VEO 

Ilalwansimb

a 

- AMCOS 

-Wananchi wahamasishwe 

na wafahamishwe juu ya 

kufanya usafi wa pamoja 

siku ya Jumamosi kuanzia 

saa 2:00-4:00 Asubuhi. 

- Wafanya biashara 

wafunge maduka kwa 

muda ili kuungana kwenye 

zoezi la usafi. 

 

-Haihitaji 

fedha 

3 Michezo,Sanaa,Utamaduni  19/04/2024 -Kwenye uwanja 

wa shule ya 

-Mipira 

-Jezi  

-WEO 

-Keegan 

-Kutakuwa na ligi ya mpira 

wa miguu itakayo 

-Fedha 

zinahitajika  
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msingi 

ilalwansimba 

 - A/Tarafa 

-Maafisa 

Elimu 

Msingi na 

Sekondari 

shirikisha timu 4 ambazo ni 

Umoja 

Isikizya,Nsaguzi,Ilalwansi

mba na Igoko (Zawadi iwe 

mbuzi mkubwa kwa 

mshindi wa kwanza na 

mbuzi mdogo kwa mshindi 

wa pili),fainali iwe tarehe 

24/04/2024 

kwa ajili ya 

zawadi kwa 

washindi 

      -Ngoma za asili watumike 

wanafunzi shule za 

ilalwansimba na idete 

kwani huwa wanakuwa 

nazo. 

-Haihitaji 

fedha 

      -Insha maafisa elimu 

kuwajulisha walimu wa 

idete na Ilalwansimba 

kulisimamia zoezi hilo na 

insha zizingatie kauli 

mbiu,Washindi wawili 

kutoka sekondari na wawili 

kutoka shule ya msingi 

wakabidhiwe zawadi zao 

siku ya kilele na 

Mhe.Mkuu wa Wilaya 

-Fedha 

inahitajika 

kwa washindi 

wa insha 

      -Wasanii,vikundi au 

mtubinafsi mwenye 

burudani yoyote inayo 

lenga ujumbe wa siku 

husika wakaribishwe ila 

hakuta kuwa na malipo 

yoyote 

-Fedha 

haihitajiki 

      -Matangazo yatumie PA 

gari izunguke maeneo ya 

jirani kwa ajili ya 

kuwatangazia wananchi na 

muziki na vipaza sauti 

vikodiwe viwepo kwenye 

matukio haya muhimu 

-Zinahitajika 

fedha 



4 

 

kwani kutakuwa na watu 

wengi hivyo bila vipaza 

sauti ujumbe hautasikika 

4 Mapambo 18/04/2024 -Ofisi ya DC 

-Ofisi ya DED 

-Kwenye kona 

ya barabara za 

kuingia kwa 

DED na DC 

 

-Kwenye nguzo 

za taa barabarani 

 

-Kwenye taasisi 

za serikali zote 

-Mapambo 

-Mpambaji 

-Vipeperushi 

-DCDO 

-A/Tarafa 

-Mpamabaji atafutwe 

mapema ili atoe gharama 

zake za upamabaji ili 

mchakato wa malipo uanze 

mapema na upambaji 

uanze siku ya Alhamisi ya 

tarehe 18/04/2024 

-Zinahitajika 

fedha 

5 Maombi na dua 22/04/2024 -Ofisi ya DED 

kwa nje 

-Viongozi wa 

dini 

(BAKWATA,

CCT,TEC na 

Potestant) 

- Vipaza si 

-A/Tarafa 

-WEO 

-Maombi yatafanyika nje 

ya ofisi ya DED  

-Zinahitajika 

fedha kwa 

ajili ya vipaza 

sauti 

6 Tamasha la muziki 25/04/2024 -Ukumbi 

mkubwa wa DC 

-Viti 

-TV/Projector 

-Wasanii 

-Chakula 

-A/Tarafa 

-DCDO 

-Utumishi 

-WEO 

 

-Washiriki wote 

wanatakiwa kuwepo 

kuanzia saa 10:00 Jioni ya 

mpaka saa 3:00 usiku 

wakati wa kusikiliza 

hotuba  

-Zinahitajika 

fedha kwa 

ajili ya 

chakula cha 

jioni/usiku 

 

 

WASHIRIKI. 

-Viongozi wa dini,Viongozi wa kisiasa,Wazee maarufu,watumishi wote, na wananchi wote 

 

 


