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TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA YA UYUI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE
KUWA TAREHE 09/11/2022 KUANZIA SAA 10:00 ASUBUHI KUTAKUWA NA MNADA

WA MAZAO YA MISITU (MKAA GUNIA 600, MBAO 288, SLIPA 45 NA MAGOGO 19.)

NB: MAZAO HAYA YOTE YA MISITU YAMEHIFADHIWA KATIKA OFISI YA AFYA
ILIYOPO MANISPAA YA TABORA.

MASHARTI YA MNADA:-

1. MAZAO YA MISITU YOTE YATAUZWA MAHALI YAPOHIFADHIWA:

2. MNUNUZI ATALAZIMIKA KULIPA AMANA PAPO HAPO YA THAMANI YA
MAZAO YA MISITU ALIYONUNUA, KUSHINDWA KUFANYA HIVYO

KUTAMUONDOLEA MNUNUZI HAKI ZOTE ZA UNUNUZI WA MAZAO YA
MISITU ALIYOSHINDA.

MNUNUZI ATATAKIWA KUONDOA/KUCHUKUA MAZAQ YA MISITU SIKU
HIYO AU BAADA YA KUKAMILISHA MALIPO;



4 RUHUSA YA KUANGALIA MAZAO YA MISITU ITATOLEWA SIKU MOJA (1)
KABLA YA TAREHE YA MNADA;

5 MNADA UTAANZA SAA NNE (04:00) ASUBUHI.
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