



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA UYUI



Simu No: +255 (26) 2966008
Fax No: +255 (26) 2966008
Tovuti: www.uyuidc.go.tz
Email: ded@uyuidc.go.tz
Unapojibu tafadhali taja

2Barabara ya Boma,
45282 Uyui,
S.L.P. 610,
TABORA.

Kumb. Na.UDC/N.10/9/28

21 Novemba, 2024

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA UYUI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA TAREHE 28/11/2024 NA 29/11/2024 KUTAKUWA NA MNADA WA MAZAO YA MISITU (MCAA NA NGUZO) YALIYOPO KATIKA KIJIKI CHA KIZENGI NA TURA KAMA IFUATAVYO: -

- OFISI YA MTENDAJI WA KIJIKI CHA KIZENGI GUNIA ZA MCAA 600 ZENYE UJAZO KATI YA 50-80KG NA NGUZO 200 MNADA UTAFAANYIKA TAREHE 28/11/2024.
- KITUO CHA UKAGUZI WA MAZAO YA MISITU TURA GUNIA ZA MCAA 200 MNADA UTAFAANYIKA TAREHE 29/11/2024

MASHARTI YA MNADA

- MAZAO YA MISITU YATAUZWA MAHALI YALIPOHIFADHIWA
- MNUNUZI ATALAZIMIKA KULIPA AMANA PAPO HAPO YA THAMANI YA MAZAO YA MISITU ALIYOSHINDA, KUSHINDWA KULIPIA KUTAMUONDOLEA MNUNUZI HAKI ZOTE ZA UNUNUZI WA MAZAO YA MISITU
- MNUNUZI ATATAKIWA KUONDOA MAZAO YA MISITU SIKU AU BAADA YA KUKAMILISHA MALIPO
- RUHUSA YA KUANGALIA MAZAO YA MISITU ITATOLEWA SIKU MOJA KABLA YA TAREHE YA MNADA ILIYOPANGWA
- MNADA UTAANZA SAA NNE (10:00) ASUBUHI


Leokadia G. Humera

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

UYUI

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
UYUI